Máy in màn hình ống 12 màu 5000 chiếc/giờ 250x200mm cho vật chứa
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Đông Quan Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SENNY |
| Chứng nhận: | CE SGS |
| Số mô hình: | SL1266-R |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | gói ván ép |
| Thời gian giao hàng: | Một tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc l/c |
| Khả năng cung cấp: | 10pcs /tháng |
|
Thông tin chi tiết |
Mô tả sản phẩm
Máy in màn hình ống màu cho thùng chứa ống nhựa hoặc thủy tinh Máy in màn hình tốc độ cao
Máy này được thiết kế đặc biệt cho in ống, khách hàng có thể chọn bao nhiêu màu sắc họ muốn từ 1 đến 12. SL1266-R cũng có thể được cấu hình với hệ thống ấn nóng, hệ thống dán nhãn,hệ thống plasma hoặc hệ thống UV-LED.
Tính năng sản phẩm:
* Kết hợp cấu trúc đơn vị tuyến tính: tùy chọn cộng lên đến tổng cộng tám màu trong dòng.
*Máy được vận hành bởi PLC và bảng điều khiển cảm ứng, dễ dàng vận hành với hệ thống cảnh báo tuyệt vời.
*Các bộ phận cho việc cho ăn bao gồm: dây đai cho ăn và tay máy để chọn bên.
*Đơn vị chủ của máy chọn bên được điều khiển bởi động cơ servo, xoay để loại bỏ bụi của thùng tròn và xử lý ngọn lửa.
*Điều trị bằng lửa cho thùng chứa tròn, hình elip và hình chữ nhật
*Thiết bị định vị trước
*Lần thứ hai định vị để in.
*Thang máy điện tử cho squeegee.
* Chế độ làm cứng tia UV bằng cách xoay thùng tròn được điều khiển bởi động cơ bước.
*Hệ thống tia cực tím điện tử: thiết bị để điều chỉnh ánh sáng tự do ((LED hệ thống làm cứng tia cực tím có thể là một thay thế)
*Chọn bên thùng hình elip và hình vuông cho phần máy phụ trợ
* Các bộ phận đầu ra: tay máy cho thùng chứa đứng và dây đai
*Phù hợp với tiêu chuẩn CE.
Thông số kỹ thuật:
| Chiều kính chai tròn | Dia.20mm đến Dia.100mm |
| Chiều cao chai | 50mm đến 280mm |
| Max.area in print | L250mmxW200mm |
| Tốc độ in tối đa | Tối đa 5000pcs/h |
Hình mẫu:![]()



