6 trạm 25pcs/min Máy in màn hình đa màu ISO cho Cap
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Đông Quan Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SENNY |
| Chứng nhận: | CE SGS |
| Số mô hình: | SRS1669-D6C |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | gói ván ép |
| Thời gian giao hàng: | Một tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T và LC |
| Khả năng cung cấp: | 10pcs/tháng |
|
Thông tin chi tiết |
Mô tả sản phẩm
Máy in lụa đa màu CE ISO Servo Drive cho chai, nắp, lọ hình dạng phức tạp
Ứng dụng:
Đây là máy in lụa đa màu quay đa chức năng. Nó chủ yếu được sử dụng để in các họa tiết và chữ trên chai, nắp và lọ không đều. Ví dụ: nắp chai nhựa, bình nón, lọ kem, v.v.
Nổi bật với thao tác dễ dàng, định vị chính xác, tự động hóa cao và tốc độ in nhanh.
![]()
Tính năng:
Máy điều khiển bằng Servo. Không cần bánh răng.
In tối đa 6 màu.
Kiểm soát dung sai: trong vòng 0,2mm
Tốc độ tối đa: 45 chiếc mỗi phút.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | SRS829-D | SRS1033-D | SRS1249-D | SRS1669-D | SRS829-DR | SRS1039-DR | SRS1249-DR | SRS1669-DR |
| Trạm in | 2 | 3 | 4 | 6 | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Đường kính sản phẩm | Hình dạng không đều 20-100mm | hình trụ 20-100mm |
| Tốc độ in | Lên đến 45 chiếc/phút |
| Diện tích in tối đa | Dài 250mm x Rộng 160mm |
| Chiều cao sản phẩm | 250mm |
| Áp suất khí | 6-7 bar |
| Nguồn điện | 380V 50/60HZ |
Cánh tay cơ khí:
![]()
Xử lý ngọn lửa:![]()
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



