Máy in chai nhựa SGS, 20pcs/min Thiết bị in màn hình quay
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Đông Quan Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SENNY |
| Chứng nhận: | CE SGS |
| Số mô hình: | SRS1669-DR6C |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | gói ván ép |
| Thời gian giao hàng: | Một tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T và LC |
| Khả năng cung cấp: | 10pcs/tháng |
|
Thông tin chi tiết |
Mô tả sản phẩm
Tự động Máy đúc nóng Chuyển nhiệt Và 4-Col Silk Screen Printer Servo Drive cho hình dạng phức tạp của chai
Các thông số kỹ thuật (Có bao nhiêu màu có thể được in bằng máy in màn hình xoay servo drive này?)
| Mô hình | SRS829-D | SRS1033-D | SRS1249-D | SRS1669-D | SRS829-DR | SRS1039-DR | SRS1249-DR | SRS1669-DR |
| Các trạm in | 2 | 3 | 4 | 6 | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Chiều kính sản phẩm | Hình dạng không đều 20-100mm | hình trụ 20-100mm |
| Tốc độ in | Tối đa 45pcs/min |
| Max. diện tích in | L250mm X W160mm |
| Chiều cao sản phẩm | 250mm |
| Máy nén khí | 6-7 bar |
| Sức mạnh | 380V 50/60HZ |
Ứng dụng:
Máy là máy in màn hình đa màu xoay đa chức năng. Nó chủ yếu được sử dụng để in các mẫu và từ của nắp chai nhựa hình trụ, ống kính hình trụ,nắp chai rượu vang hình trụ, sản phẩm ống, bật lửa, ống cao su, polywood, son môi, bề mặt phẳng v.v.
Đặc điểm:
1. ít công cụ, hoạt động dễ dàng, bảo trì thấp và độ chính xác cao. độ chính xác cao của hồ sơ màu sắc.
2. Kiểm soát bởi PLC và màn hình cảm ứng hiển thị, với các loại hệ thống giám sát để đảm bảo máy chạy ổn định và an toàn ở tốc độ cao.
3. Theo đặc điểm của sản phẩm, máy này có thể được trang bị với các loại chức năng như:
Nạp và ra hàng theo chiều dọc hoặc ngang,
Định hướng,
Thiết bị chống tĩnh,
Xử lý trước bằng lửa,
Đăng ký tự động trước và chính,
Không có bài báo, không có bản in,
Hệ thống làm cứng tia UV thông thường hoặc LED tia UV, vv
Tích hợp tùy chọn của các chế biến khác nhau, ví dụ như đơn vị đúc nóng, dán nhãn, chuyển nhiệt và sơn.
Màn hình sưởi ấm cho mực nhiệt nhựa.
Tất cả các thành phần là từ Đức, Mỹ và Nhật Bản để đảm bảo chất lượng máy và sự ổn định của in ấn.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh máy theo các sản phẩm đặc biệt.
Thiết bị quấn tia UV
![]()
Các mẫu in
![]()



