15M / phút Máy phụ trợ 4KW Máy làm khô tia cực tím cho chai phẳng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Đông Quản Quảng Đông Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SENNY |
| Chứng nhận: | CE SGS |
| Số mô hình: | UV200F |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | gói ván ép |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100pcs/năm |
|
Thông tin chi tiết |
Mô tả sản phẩm
Máy phụ trợ Thiết bị khắc nghiệt mực tia cực tím để in màn hình chai phẳng
Thông số kỹ thuật:
| Chế độ | UV200F |
| Kích thước sản phẩm | B380mm x H150mm |
| Tốc độ xử lý tối đa | 15M/min |
| Điện áp | 380V 50Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | 4KW |
| Năng lượng đèn | 3KW |
| Kích thước | L2100 × B660 × H1700mm |
Ứng dụng:
Máy này chủ yếu được sử dụng cho UV mực làm cứng các sản phẩm phẳng như sản phẩm giặt, mỹ phẩm, thuốc, thực phẩm và các sản phẩm trang trí
Đặc điểm:
1. băng chuyền với cấu trúc gia cố tấm thép không gỉ độc đáo sẽ không cào hàng hóa, và tuổi thọ của máy là dài hơn.
2Nó áp dụng chuyển động động cơ có tốc độ điều chỉnh nhập khẩu, và được trang bị hệ thống làm mát khí thải UV chất lượng cao.
3Đèn UV nhập khẩu từ Hoa Kỳ, với tuổi thọ dài và hiệu quả làm cứng tuyệt vời.
Các mẫu:
![]()
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



